વડોદરા ની લાઈફ લાઇન ફાઉન્ડેશન દ્વારા કપડાંનું વિતરણ કરાયું.

Spread the love
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

ગૌરાંગ રાવલ દ્વારા…..

15 મી ક્ટોબર, મંગળવારે એફવાય બીએસડબ્લ્યુ એમએસ યુનિવર્સિટીના વિદ્યાર્થીઓ, યુવરાજસિંહ પરમાર, બિશાખા ભૂષણ, યશસ્વી સિંહ પરમાર, જ્યોતિ મોચી અને માનસી ચૌધરીએ સિનેર્જી લાઇફલાઇન ફાઉન્ડેશન સાથે મળીને ગુરખા ચલી કામનાથના લોકોમાં કપડાંનું વિતરણ કર્યું હતું.

દિવાળીનો સમૃદ્ધ તહેવાર આવતા હોવાથી કામનાથના લોકોને પ્રતિનિધિ શ્રીમતી લક્ષ્મી ગુરખાએ વિદ્યાર્થીઓ અને તેના સમુદાયને બંને વચ્ચેની કડી બનીને મદદ કરી. સિનર્જી લાઇફલાઇન ફાઉન્ડેશનના સભ્યો ગૌરાંગ રાવલ અને નયન ગોસ્વામીએ અને નામદેવ ચીરુટકર આ ઘટનાને શક્ય બનાવવા માટે તેમના સમય અને પ્રયત્નોમાં ફાળો આપ્યો. વિશ્વ વિદ્યાર્થી દિવસ નિમિત્તે વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા લેવાયેલી પહેલ અનુકરણીય હતી.

CATEGORIES
Share This

COMMENTS

Wordpress (0)
Disqus (0 )