હળવદ ગુરુકૃપા ફૂડપોઇન્ટ અને પ્રકાશ કેટરર્સ રણજીતગઢ દ્વારા હળવદ ના વિવિધ ઝૂંપડપટ્ટી વિસ્તાર માં પુરી-શાક નું સાત્વિક સમૂહ ભોજન કરાવ્યુ

Spread the love
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

હાલ કોરોના વાયરસ લોકડાઉન ની પરિસ્થિતિ માં રોજ નું લાવી રોજ ગુજરાન ચલાવતા ઝૂંપડપટ્ટી વિસ્તાર ના લોકો માટે કપરી પરિસ્થિતિ નું નિર્માણ થયું છે પણ કહેવત છે ને ભગવાન ભૂખ્યો જગાડે છે પણ કોઈને ભૂખ્યો સુવાડતો નથી ત્યારે હળવદ માં વિવિધ સંસ્થા હોટલ- કેટરર્સ સંચાલકો ઝૂંપડપટ્ટીના લોકો ની મદદ કરવા આગળ આવ્યા છે અને ભૂખ્યા સુધી ભોજન પહોંચાડી સેવા કાર્ય માં નિમિત બની રહ્યા છે ત્યારે પ્રધાનમંત્રી ની પહેલ ને ગામોગામ આવકાર મળી રહ્યો છે અને લોકો સ્વયંભૂ તંત્ર ને સાથે રાખી યથાગ પ્રયત્નો થકી છેવાળા ના ગરીબ પીડિત શોષિત લોકો ને તકલીફ નો પડે ભૂખ્યું સૂવું નો પડે તેની ચિંતા કરી અને તેમના ઘર આંગણે જઈને ભોજન પીરસી અને સેવા કાર્ય માં નિમિત બની રહ્યા છે ત્યારે આ પ્રકાર ની સેવા લોકડાઉન ની પરિસ્થિતિ છે ત્યાં સુધી અવિરત ચાલુ રહે તે ખૂબ જરૂરી પણ છે ત્યારે ગુરુકૃપા ફૂડ પોઇન્ટ હળવદ અને પ્રકાશ કેટરર્સ રણજીતગઢ ના સર્વે સેવાભાવીઓ એ વહેલી સવાર થી તાજેતાજી ગરમાગરમ રસોઈ પીરસી દરિદ્ર નારાયણ ના આશીર્વાદ પ્રાપ્ત કર્યા હતા,

મયુર રાવલ હળવદ

CATEGORIES
Share This

COMMENTS

Wordpress (0)
Disqus (0 )